Đặt quảng cáo trực tuyến giá tốt nhất liên hệ Mr. Phương 0935.889.998
http://raovat24h.com.vn/

bộ chuyển đổi converter quang điện

Đăng bởi thulady vào 16-11-2017 - 4:26 am
    Click chuột lên hình nhỏ để chọn xem.
    Rê chuột lên hình lớn để phóng to.

Giá bán: 950.000 VNĐ
BỘ CHUYỂN ĐỔI CONVERTER QUANG ĐIỆN NETLINK HTB-GS-03

Giá 950.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03
HTB-GS-03 được Phân phối bởi:
CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555
bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-gs03-1000mbps-xa-100km (1) bo-chuyen-doi-converter-quang-dien-netlink-htb-gs03-1000mbps-xa-100km (2)

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Single-mode HTB-GS-03

1000Mbps xa 100Km

– Cổng kết nối điện: Chuẩn RJ45.
– Cổng kết nối quang: Chuẩn SC.
Loại cáp quang sử dụng: Cáp quang single – mode, thu phát trên duy nhất 1 sợi.

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03
Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi Quang media Gigabit Netlink HTB-GS 03.
– Cổng kết nối điện: Chuẩn RJ45.
– Cổng kết nối quang: Chuẩn SC.
Loại cáp Quang sử dụng: Cáp Quang, thu phát trên 2 sợi.
Bước sóng quang học: 1310nm/1550nm.
Khoảng cách truyền cáp quang: Up to 100km.
Giao diện quang học: 1.25G.
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps.
Nguồn cấp: DC 5V 2A.
Nhiệt độ làm việc: 0 độ C – 50 độ C.
Độ ẩm môi trường làm việc: 5% – 90%.
Kích thước: 26mm X 70mm X 93mm (H x W x D).
Phụ kiện kèm theo: 01 adapter 5V 2A.



Order Information

Type Fiber type Connector Wavelength TX power Sensitivity Max.distance Link Budget
HTB-GS-03-25KM singlemode SC 1310nm -5~0 dBm -22dBm 25km 13dBm
HTB-GS-03-40KM singlemode SC 1550nm -8~0dBm -14dBm 40km 16dBm
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03


CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 160 CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

ĐT: 024. 37759402 - 0123.323.9999

Hotline : 092.320.5555
Thông tin người đăng:
Họ tên: thulady
Số phone: 0984395964
Email: capmangduan@gmail.com

Từ khóa:

Bình luận


http://raovat24h.com.vn/
Bất động sản
Căn hộ/Chung cư
Nhà & Đất ở
Cơ sở thương mại
Đất nông nghiệp & trang trại
Nhà/Phòng cho thuê
Xe cộ
Ô tô
Xe máy
Phụ tùng và Phụ kiện
Các loại xe khác
Điện tử / Công nghệ
Điện thoại và thiết bị di động
TV / Audio / Video / Camera
Máy tính và Phụ kiện
Web / Phần mềm / In ấn
Thời trang / Hàng gia dụng
Đồ gia dụng & sân vườn
Đồng hồ/Trang sức
Quần áo/ Phụ kiện
Đồ trẻ em
Làm đẹp / Giải trí
Spa, mỹ phẩm làm đẹp
Sở thích & Sưu tầm
Âm nhạc/ Phim/ Sách
Vật nuôi
Việc làm & Dịch vụ
Việc làm
Dịch vụ
Sửa nhà / Giúp việc
Du lịch / Du học
Phòng khách sạn
Tour du lịch
Du học
Đào tạo, Dạy nghề
Kinh doanh
Thành lập doanh nghiệp/ Báo cáo thuế
Hợp tác/ Sang nhượng
Kinh doanh các loại
PRchecker.info